Cô Phụ trách Tuyến xe Số 1 : Hoàng Thị Thanh Hậu - ĐT:0916.445.636
|
Giờ đón
|
Điểm đón
|
Điểm trả
|
Giờ trả
|
6h30
|
391 Nguyễn Văn Cừ Gia Lâm
|
391 Nguyễn Văn Cừ Gia Lâm
|
16h45
|
6h35
|
115 Nguyễn Văn Cừ Gia Lâm
|
115 Nguyễn Văn Cừ Gia Lâm
|
16h40
|
6h45
|
Âu Cơ - Nghi Tàm
|
Âu Cơ - Nghi Tàm
|
16h30
|
6h47
|
Âu Cơ- Xuân Diệu( ST Hoa Anh Trí)
|
Âu Cơ- Xuân Diệu( ST Hoa Anh Trí)
|
16h28
|
6h50
|
Ngã ba Lạc Long Quân- Âu Cơ
|
Ngã ba Lạc Long Quân- Âu Cơ
|
16h25
|
|
|
|
|
Tuyến số 2 - Phụ trách xe: Cô Phạm Thị Hoàn ĐT 0989.609.483
|
Giờ đón
|
Điểm đón
|
Điểm trả
|
Giờ trả
|
6h50
|
Khách sạn Fortuna
|
Khách sạn Fortuna
|
16h30
|
6h55
|
Đ D 33 Huỳnh Thúc Kháng
|
33 Huỳnh Thúc Kháng
|
16h27
|
7h00
|
56 Nguyễn Chí Thanh
|
Đối diện bến đón
|
16h35
|
7h03
|
Trường Cán Bộ Phụ Nữ
|
Đối diện bến đón
|
16h25
|
7h05
|
110 Nguyễn Chí Thanh
|
Đối diện bến đón
|
16h23
|
7h08
|
Ngã 3 H Đ Thúy - Trần Duy Hưng
|
Đối diện bến đón
|
16h20
|
|
|
|
|
Tuyến số 3 - Phụ trách xe: Cô Hoàng Thị Mến ĐT 0983.658.598
|
Giờ đón
|
Điểm đón
|
Điểm trả
|
Giờ trả
|
6h40
|
12 Nguyễn Hữu Huân
|
12 Nguyễn Hữu Huân
|
16h38
|
6h43
|
Cầu Chương Dương
|
Cầu Chương Dương
|
16h40
|
6h45
|
Chân cầu Long Biên
|
Chân cầu Long Biên
|
16h42
|
6h48
|
Cửa Bắc
|
Cửa Bắc
|
16h45
|
6h50
|
Khách sạn Soffitel
|
Khách sạn Soffitel
|
16h48
|
6h55
|
168 Thụy Khuê
|
168 Thụy Khuê
|
16h30
|
6h57
|
Cây xăng Tam Đa
|
Cây xăng Tam Đa
|
16h28
|
7h00
|
Trường thực nghiệm
|
Đối diện
|
16h27
|
Tuyến số 4 - Phụ trách xe: Cô Hán Thị Thu ĐT 0944.279.998
|
Giờ đón
|
Điểm đón
|
Điểm trả
|
Giờ trả
|
7h02
|
Tháp đôi Hòa Bình
|
ĐD Tháp đôi Hòa Bình
|
16h20
|
7h05
|
120 Hoàng Quốc Việt
|
Cao đẳng mẫu giáo
|
16h18
|
7h08
|
Học viện KTQS
|
Ngân hàng Vietinbank
|
16h15
|
|
|
|
|
Tuyến số 5 - Phụ trách xe: Cô Tống Thị Vân ĐT 01699.808.860
|
Giờ đón
|
Điểm đón
|
Điểm trả
|
Giờ trả
|
6h55
|
Quận Ủy tây Hồ
|
Quận Ủy tây Hồ
|